

SHIRIKA LA UGAVI WA UMEME TANZANIA (TANESCO)



IDHINI YA MMILIKI WA NYUMBA KUMRUHUSU MPANGAJI WAKE KUWEKA UMEME KWENYE NYUMBA/ENEO LAKE

Mimi Bwa/Bi	Anwani	Umri
Uraia	Kazi	NIDA Na.
Simu	Kitongoji	Mtaa/Kijiji
Kata	Wilaya	Mkoa/Jiji
nikiwa namiliki kisheria nyumba/eneo Namba.		lililopo katika
Kitongoji	Mtaa/Kijiji	Kata
Wilaya	Mkoa/Jiji	(nimeambatanisha nakala ya
nyaraka za umiliki wa Nyumba/Eneo iliyothibitishwa na Wakili/Hakimu wa Mahakama)		

NAKUBALIANA na mambo yafuatayo hapa chini:-

1. Naridhia kuunganishwa umeme na TANESCO katika eneo tajwa hapo juu ambalo

limepangishwa na Bw/Bi _____ kwa masharti na
makubaliano kati ya TANESCO na Mpangaji tajwa (nimeambatanisha nakala ya Mkataba wa
upangaji wa Nyumba/Eneo iliyothibitishwa na Wakili/Hakimu wa Mahakama)

2. Kwamba ikitokea Mpangaji tajwa hapo juu anaondoka katika Nyumba/Eneo tajwa hapo juu:-

- (a) Nitatakiwa kutoa notisi ya miezi mitatu (3) kabla ya Mpangaji kuondoka ili kuwezesha TANESCO kuchukua hatua za kuvunja Mkataba kati yake na Mpangaji pamoja na kulipwa madeni na madai yake dhidi ya Mpangaji;
- (b) Nitatakiwa kuhakikisha Mpangaji analipa Madeni na madai yote ya huduma ya umeme na anapata "Cheti cha kutodaiwa" toka TANESCO kabla hajaondoka kwenye Nyumba/Eneo tajwa hapo juu; na
- (c) Nitawajibika kulipa madeni na Madai yote ya TANESCO dhidi ya Mpangaji ikiwa ataondoka kwenye Nyumba/Eneo hilo bila kuyalipa

3. Kwamba gharama za kuunganishiwa umeme zitakubaliwa kati ya Mmiliki wa Nyumba/Eneo na Mpangaji.

4. Kwamba Mpangaji hatatakiwa kuondoa/kuhamisha miundombinu na vifaa vyovyote vilivyowekwa na TANESCO kwenye Nyumba/Eneo tajwa hapo juu, kama vile mita, nguzo, nyaya, n.k

Idhini imetolewa _____ leo tarehe _____ Mwezi _____ Mwaka 20 _____

Saini ya Mmiliki wa Nyumba/Eneo

TAMKO LA MPANGAJI

Mimi	_____	Anwani	_____	Umri	_____
Uraia	_____	Kazi	_____	NIDA Na.	_____
Simu	_____	Kitongoji	_____	Mtaa/Kijiji	_____
Kata	_____	Wilaya	_____	Mkoa/Jiji	_____

ambaye ni Mpangaji katika Nyumba/Eneo tajwa hapo juu, nakiri kupewa na kupokea Idhini na Mmiliki wa Nyumba/Eneo tajwa hapo juu ya kuunganisha umeme katika Nyumba/Eneo hilo na kwamba mimi na Mmiliki tajwa hapo juu tuna uhusiano wa Mmiliki-Mpangaji.

Tamko limetolewa	_____	leo tarehe	_____	Mwezi	_____	Mwaka 20	_____
------------------	-------	------------	-------	-------	-------	----------	-------

Saini ya Mpangaji wa Nyumba/Eneo

MBELE YANGU: (Isainiwe na kugongwa mhuri na Wakili/Hakimu wa Mahakama)

Jina:	_____
Cheo:	_____
Anwani:	_____
Saini:	_____
Tarehe:	_____